Xiaopeng P7 Pure Electric 586/702/610km SEDAN
Bayanin samfur
Xpeng p7 shine samfurin sedan na lantarki mai tsafta. Dangane da bayyanar, motar tana ɗaukar yaren ƙira irin na iyali, kuma salon gaba ɗaya yana da sauƙi kuma mai girma. Fuskar gaba tana ɗaukar ƙira mai rufaffiyar gasa tare da ƙirar hasken mota iri-iri. Fitilar fitilun a ɓangarorin biyu suna haɗe da layukan da ke tsakiya, kuma gabaɗayan ƙirar fuskar gaba ta yi laushi sosai.

Gefen jiki yana ɗaukar ƙirar ƙofofi marasa tsari da hannayen ƙofar ɓoye. Mudubin duba baya na waje yana sanye da ayyuka kamar daidaitawar wutar lantarki, dumama, nadawa lantarki, ƙwaƙwalwar ajiya, jujjuyawar atomatik lokacin juyawa, da naɗewa ta atomatik lokacin da motar ke kulle, kuma tana da ƙarfin fasaha. Zane na baya yayi kama da fuskar gaba, sannan kuma shigar da tailgate na lantarki yana sanye da aikin ƙwaƙwalwar matsayi.

An yi ado da cikin motar a cikin launuka masu haske, yana ba shi kyakkyawan yanayi da jin dadi. Wurin sarrafawa na tsakiya yana sanye da cikakken kayan aikin LCD mai girman inci 10.25 da allon kulawa na 14.96-inch na tsakiya. Allon yana ɗaukar ƙirar haɗin kai ta nau'in. Yana goyan bayan tsarin kewayawa GPS, nunin kewayawa da bayanan zirga-zirga, batirin Bluetooth/mota, Intanet na Motoci, haɓaka OTA, tantance fuska, tsarin sarrafa murya, aikin mara sauti, ci gaba da tantance murya, bayyane da iya magana da sauran ayyuka. Motar tana dauke da tsarin Xmart OS kuma tana dauke da guntu na Qualcomm Snapdragon 8155. Motar da inji suna amsawa a hankali.


Ta fuskar sararin samaniya, wannan mota tana da tsayin 4888mm, fadinta 1896mm, tsayin ta 1450mm, kuma tana da gindin kafa 2998mm. Wurin yana da ɗan fa'ida a tsakanin samfura na matakin ɗaya. The raya bene ba high kuma legroom ne in mun gwada da m. Duk da haka, dakin kai yana da ɗan matsewa, amma motar tana sanye da rufin rufin rana mai ɓarna, kuma hasken cikin sararin samaniya yana da kyau har yanzu.

Dangane da wutar lantarki, wannan motar tana amfani da tsantsar wutar lantarki mai ƙarfin doki 276 na dindindin magnet/motar daidaitawa. Jimlar ƙarfin injin ɗin shine 203kW kuma jimillar ƙarfin injin ɗin shine 440N·m. Yana amfani da batirin lithium na ternary tare da ƙarfin baturi na 86.2kWh da tsantsa mai tsaftar igiyar ruwa na 702km. Dakatarwar gaba shine dakatarwa mai zaman kanta mai buri biyu, kuma dakatarwar ta baya ita ce dakatarwar mai zaman kanta ta hanyar haɗi da yawa. Dangane da kyakkyawan dakatarwar chassis, tasirin tace girgizar motar yana da kyau sosai, kuma kwanciyar hankalin tuƙi shima yana da kyau.

Dubi ta wannan hanya, Xpeng p7 ba kawai samfurin "kyakkyawan kyau" na Xpeng Motors ba ne, yana da manyan nasarori a cikin tsari, iko da hankali. Yin la'akari da kewayon farashin sa, ina tsammanin gabaɗayan gasa ta kasuwa yana da ƙarfi.
Bidiyon samfur
bayanin 2